Mafi kyawun Tumbler

Bayan barin 16 keɓaɓɓen tumblers cike da Slurpee a gaban wurin zama na sedan mai zafi, mun gamsu cewa Tumbler 22-oce na Hydro Flask shine mafi kyau ga yawancin mutane.Ko da yayin shan wahala ta hanyar 112-digiri zafi, mun sami insulating darajar tsakanin mafi yawan tumblers zuwa duka tasiri (duk za su iya ci gaba da abin sha zafi ko sanyi na 'yan sa'o'i).Ayyukan Hydro Flask da ƙawata sun sa ya zama mai nasara.

Tumbler da muka fi so shine Hydro Flask's 22-ounce.Ba kamar kwalban ruwa ko thermos ba, tumbler ba don jefawa cikin jaka ba.Yana ɗaukar zafi da sanyi kawai muddin kuna buƙatar tashi daga wuri guda zuwa wani kuma yana ba ku damar yin shayarwa cikin sauƙi yayin tafiya: shine babban jirgin ruwa mai wucewa.

Tumblers biyar sun tsaya waje yayin gwajin Slurpee mai sanyi, kuma Hydro Flask yana cikin manyan biyar.Kuma ya ɗauki matsayi na biyu a gwajin riƙe zafinmu, wanda aka ƙaddamar da shi ta digiri ɗaya a cikin zafin jiki, don haka zai iya sa kofi ɗinku ya yi zafi har tsawon lokacin tafiya.Amma kayan ado shine dalilin da yasa mutane ke son wannan abu.Mun yi hira da mutane goma sha biyu (ko fiye) a kan abincin dare a kusa da wuta, kuma duk sun yarda cewa Hydro Flask ya fi sauƙi a riƙe kuma ya fi dacewa fiye da kowane nau'i na 16 da muka kallo - kuma wannan yana da mahimmanci ga masu bautar tumbler.Hydro Flask yana da siriri, mafi kyawun siffa na duk tumblers da muka duba kuma ya zo cikin riguna guda takwas masu gamsarwa.Mun fi son waɗanda suke zuwa tumbler bakin-karfe, saboda waɗanda ke samun zafi da zafi idan aka bar su a rana.

Hydro Flask yana ba da murfi tare da hadedde bambaro don nau'ikan 32-ounce da 22-ounce na tumbler.Mun gwada shi akan sigar mafi girma, kuma yana da ban mamaki: amintacce, mai sauƙin cirewa da tsaftacewa, kuma an daidaita shi da sassauƙan bakin siliki don hana jabbing mai laushi.

A ƙarshe, mun aika wa kamfanin imel don tambayar ko injin wanki ne.Amsa: “Ko da yake na’urar wanke-wanke ba za ta yi tasiri ga kayan da ke cikin kwalabe ba, yanayin zafi mai zafi tare da wasu kayan wanka na iya canza launin foda.Hakazalika, jika dukan flask ɗinku a cikin ruwan zafi zai iya canza launin foda.


Lokacin aikawa: Nov-04-2020